ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อรุณพาเทลผลผลิตทัศนคติในการให้บริการและความจริงใจในการร่วมมือของคุณทำให้เราพอใจมาก -
s *** vКлещипонравились, опробовалвработе-автомат, переключаеттольковкл-откл! -
ดอกกุหลาบความร่วมมือซึ่งกันและกันนี้ใช้เวลาประมาณ 4 ปีและต้องยอมรับการบริการที่คาดหวังไว้
คำหลัก [ artificial grass golf green ] การจับคู่ 59 ผลิตภัณฑ์.
หญ้าเทียมสำหรับจัดสวนขนาด 15 มม. สำหรับสนามกอล์ฟกอล์ฟสังเคราะห์สีเขียว
| ความสูง: | 15mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 250 / ม |
รูปตัว C สี่สี fibrillate หญ้า 6straight + 8 curly ใช้กับสนามเด็กเล่นกลางแจ้งเกรเดนรั้ว
| รูปร่างเส้นด้าย: | รูปร่าง C |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
7 8 9 10 มม. สนามหญ้าเทียมกรีนกรีนใส่เส้นด้ายสุทธิลอนเชอร์รี่สีเขียว 4500d 52500 ความหนาแน่น
| ความสูง: | 10mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 310 / ม |
หญ้าเทียมตกแต่งสวน 15 มม. สำหรับพัตกอล์ฟสีเขียวเส้นด้ายรูปทรงสุทธิสีเขียวเข้มความหนาแน่นสูง 8800d
| ความสูง: | 15mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 310 / ม |
หญ้าเทียม 50 มม. 4 ม. สำหรับสนามฟุตบอลโรงเรียนมอสกรีนทรัพย์กรีน
| สี: | มอสสีเขียวและสีเขียวสด |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
Front Yard Golf ปูหญ้าเทียมสีเขียวบนพื้นคอนกรีต 10 มม. 85000 3600d
| ความสูง: | 10mm |
|---|---|
| วัด: | 5/32 |
| ตะเข็บ: | 340/ม |
สนามกอล์ฟกว้าง 6 เมตรสนามหญ้าเทียมสำหรับบอลเกตลอน 15 มม. PE Curly
| สี: | หญ้ากอล์ฟ |
|---|---|
| ความสูง: | 15mm |
| วัด: | 3/16 |
40m2 3x4 4 X 4 ภูมิทัศน์หญ้าเทียมสำหรับใช้งานกลางแจ้งบริเวณสระว่ายน้ำในร่ม
| ความสูง: | 15mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 300 / ม |
หญ้าเทียมสังเคราะห์ 4 ม. X 8 ม. สำหรับสนามฟุตบอลสนามเด็กเล่นสนามฟุตซอล 5 ผู้เล่น
| สี: | สองสีเขียว |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 5/8 นิ้ว |
หญ้าเทียม PE Monofilament 10 ฟุต X 10 ฟุต 30 มม. สำหรับก้านสนามหญ้าในสวน
| ความสูง: | 25mm |
|---|---|
| เกจ: | 3/8 นิ้ว |
| ตะเข็บ: | 160 เข็ม / ม |

