ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อรุณพาเทลผลผลิตทัศนคติในการให้บริการและความจริงใจในการร่วมมือของคุณทำให้เราพอใจมาก -
s *** vКлещипонравились, опробовалвработе-автомат, переключаеттольковкл-откл! -
ดอกกุหลาบความร่วมมือซึ่งกันและกันนี้ใช้เวลาประมาณ 4 ปีและต้องยอมรับการบริการที่คาดหวังไว้
คำหลัก [ artificial grass golf green ] การจับคู่ 59 ผลิตภัณฑ์.
หญ้าเทียมไหมพรมสีเขียว 2 เส้น 5 เมตรกว้าง 7 ม. X 4 ม
| รูปร่างเส้นด้าย: | รูปร่าง C |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 5 |
| detex: | 7000 ด |
13000Dtex ฟุตบอลปลอมหญ้าฟุตบอลหญ้าเทียมรูปตัวยูเส้นด้ายสีเขียวมรกตกรีนฟิลด์
| สี: | สีเขียวมรกต + เขียวขจี |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 5/8 นิ้ว |
หญ้าเทียมม้วนหญ้าเทียมมัลติฟังก์ชั่นที่มีความหนาแน่นสูง 5000D สีเขียวอ่อน
| ความสูง: | 10mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 280 เข็ม |
15 X 15 หญ้าสนามหญ้าเทียม 12x12 35 มม. 45 มม. 160 เย็บเส้นด้ายเส้นใย PE
| ความสูงของเส้นด้าย: | 30mm |
|---|---|
| วัด: | 3/8 |
| รอยต่อของหญ้า: | 160 สติก |
สนามบาสเก็ตบอลหญ้าเทียมสังเคราะห์ 10 มม. 6000 Dtex
| สี: | สนามสีเขียว |
|---|---|
| ความสูงของเส้นด้าย: | 10mm |
| เกจ: | 5/32นิ้ว |
หญ้าสังเคราะห์เทียม 25 มม. กว้าง 3 ม. เส้นด้ายแบนสีเขียวมะกอกเหลือง 8800d
| ความสูง: | 25mm |
|---|---|
| วัด: | 3/8 |
| ตะเข็บ: | 160 สติก |
หญ้าเทียมสังเคราะห์ 50 มม. สำหรับสนามฟุตบอลกีฬาสองสีเขียว PU Back
| สี: | สองสีเขียว |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 3/8 นิ้ว |

