ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อรุณพาเทลผลผลิตทัศนคติในการให้บริการและความจริงใจในการร่วมมือของคุณทำให้เราพอใจมาก -
s *** vКлещипонравились, опробовалвработе-автомат, переключаеттольковкл-откл! -
ดอกกุหลาบความร่วมมือซึ่งกันและกันนี้ใช้เวลาประมาณ 4 ปีและต้องยอมรับการบริการที่คาดหวังไว้
คำหลัก [ artificial grass golf green ] การจับคู่ 59 ผลิตภัณฑ์.
หญ้าสนามหญ้าเทียม 40 มม. กว้าง 5 ม. 4 สี 6 เส้นตรง 8 เส้นโค้งสีเขียวฐานผนังสำหรับสวนแนวตั้ง
| รูปร่างเส้นด้าย: | รูปร่าง c |
|---|---|
| เบอร์ไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
สวนแนวตั้งกลางแจ้งแผ่นสีเขียวประดิษฐ์แผ่นผนังพืชเทียม
| ชื่อ: | พืชเทียม |
|---|---|
| มาตรฐาน: | 40 * 60 ซม. 50 * 50 ซม |
| วัสดุ: | PE, ตาข่ายพลาสติก |
หญ้าเทียม 20m2 2m X 4m 2m X 5m 2m X 6m สำหรับโรงเรียนอนุบาล
| ความสูง: | 20mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 220/ลบ.ม |
สนามหญ้าเทียมสี 10x10 10 X 20 ลู่วิ่ง 50 มม. 20 มม. แดงขาว
| สีหญ้า: | สามสี |
|---|---|
| หญ้าสูง: | 50mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
เส้นด้ายใยสังเคราะห์ PP รูปตัว 2 สีเขียวผสม 13500 Detex
| รูปร่างเส้นด้าย: | S |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 5 |
| detex: | 13500 ด |
ม้วนหญ้าสังเคราะห์กว้าง 1 ม. 40 มม. เส้นด้ายหยิกสีเขียว Avender ดอกไม้สี
| รูปร่างเส้นด้าย: | ค |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
การจัดสวนสนามหญ้าเทียมพื้นที่พักผ่อนสนามเด็กเล่นเส้นด้ายสุทธิกว้างพร้อมเส้นด้ายหยิก 2 สีกรีนฟิลด์
| รูปร่างเส้นด้าย: | กระดูกสันหลัง |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
สีเขียวมะกอกรูปตัว C เส้นด้ายสนามหญ้าเทียม 8800d เส้นด้ายใยเทียมพร้อมก้าน
| ความสูง: | 5-60 มม |
|---|---|
| สี: | กำหนดเอง |
| detex: | 8800d |
Multifunction artificial grass roll golf grass ,with high density,5000D ,light green
| ความสูง: | 10mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 340/ม |

