ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อรุณพาเทลผลผลิตทัศนคติในการให้บริการและความจริงใจในการร่วมมือของคุณทำให้เราพอใจมาก -
s *** vКлещипонравились, опробовалвработе-автомат, переключаеттольковкл-откл! -
ดอกกุหลาบความร่วมมือซึ่งกันและกันนี้ใช้เวลาประมาณ 4 ปีและต้องยอมรับการบริการที่คาดหวังไว้
คำหลัก [ artificial grass golf green ] การจับคู่ 59 ผลิตภัณฑ์.
หญ้าเทียมโพลีโพรพีลีน PP 18 มม. 19 มม. 12x12 1 ม. X 4 ม. 1 ม. X 5 ม. ความหนาแน่น 45000
| ความสูงของหญ้า: | 20mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 220 / ม |
สนามหญ้าเทียมสีเขียวเพื่อการพักผ่อนตกแต่งสวน 20 มม. สำหรับกอล์ฟ
| ความสูง: | 20mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 250 / ม |
หญ้าเทียม 30 มม. 5 ม. คูณ 5 ม. สำหรับสนามเทนนิสไม่จำเป็นต้องเติมเส้นด้ายรูปตัว C
| สี: | สามสีเขียว |
|---|---|
| ความสูง: | 30mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
เทปหญ้าเทียมกาวตนเองและเทปอลูมิเนียมฟอยล์หญ้าเทียมหญ้าเทปตะเข็บ
| ความสูง: | 15mm |
|---|---|
| สี: | เครื่องเงินแหวน |
| ใบสมัคร: | เทปกาวสำหรับหญ้าเทียม |
3 สี 20 มม. 30 มม. หญ้าเทียมเส้นด้าย 8800d สนามสีเขียวตกแต่งสวน
| ความสูง: | 25mm |
|---|---|
| เกจ: | 3/8 นิ้ว |
| ตะเข็บ: | 160 เข็ม / ม |
28 มม. 32 มม. 35 มม. วางหญ้าเทียมสีเขียวสนามหญ้าสังเคราะห์ 3x3 ม. 3 ม. X 6 ม
| ความสูง: | 35mm |
|---|---|
| วัด: | 3/8 นิ้ว |
| ตะเข็บ: | 160 / ม |
หญ้าเทียมสีแดงเข้มสี่เหลี่ยมสีขาว 1 ม. X 4 ม. 50 มม. ความสูง 10500 ความหนาแน่น 8800 Dtex
| สี: | แดงเข้มและขาว |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
เครื่องผลิตหญ้าเทียม Turfing สำหรับทำ Tufting 4m
| สี: | ฟ้าเขียวขาวกำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะและพาลาสติก |
| ควบคุมดูแล: | PLC |

