ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อรุณพาเทลผลผลิตทัศนคติในการให้บริการและความจริงใจในการร่วมมือของคุณทำให้เราพอใจมาก -
s *** vКлещипонравились, опробовалвработе-автомат, переключаеттольковкл-откл! -
ดอกกุหลาบความร่วมมือซึ่งกันและกันนี้ใช้เวลาประมาณ 4 ปีและต้องยอมรับการบริการที่คาดหวังไว้
คำหลัก [ artificial putting green turf ] การจับคู่ 166 ผลิตภัณฑ์.
Front Yard Golf ปูหญ้าเทียมสีเขียวบนพื้นคอนกรีต 10 มม. 85000 3600d
| ความสูง: | 10mm |
|---|---|
| วัด: | 5/32 |
| ตะเข็บ: | 340/ม |
หญ้าเทียมฟุตบอลสนามฟุตบอลหญ้าเทียมแอปเปิ้ล 50 มม. และสีเขียวเข้มทรง s พร้อมก้าน
| สี: | แอปเปิ้ลและเขียวเข้ม |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
หญ้าเทียมม้วนหญ้าเทียมมัลติฟังก์ชั่นที่มีความหนาแน่นสูง 5000D สีเขียวอ่อน
| ความสูง: | 10mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 280 เข็ม |
เครื่องม้วนสนามหญ้าความเร็วสูงสำหรับหญ้าเทียมสำเร็จรูป
| ยี่ห้อ: | ทริปสีเขียว |
|---|---|
| สี: | ที่กำหนดเอง |
| ความได้เปรียบ: | ผลผลิตสูง |
หญ้าเทียมฟุตบอลสนามฟุตบอลในโรงเรียนหญ้าเทียม 50 มม. ทรงแบนมีก้านสีเขียวอ่อนและเข้ม
| สี: | สองสีเขียว |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
หญ้าปลอม 12x12 10x10 30 มม. 40 มม. สำหรับสนามเด็กเล่นพื้นที่พักผ่อนที่ไม่เต็มไปด้วยสีเขียวมะกอกรูปตัว S
| รูปร่างเส้นด้าย: | c กระดูกสันหลัง |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
เครื่องผลิตหญ้าเทียม Turfing สำหรับทำ Tufting 4m
| สี: | ฟ้าเขียวขาวกำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะและพาลาสติก |
| ควบคุมดูแล: | PLC |
เทปหญ้าเทียมกาวตนเองและเทปอลูมิเนียมฟอยล์หญ้าเทียมหญ้าเทปตะเข็บ
| ความสูง: | 15mm |
|---|---|
| สี: | เครื่องเงินแหวน |
| ใบสมัคร: | เทปกาวสำหรับหญ้าเทียม |

