ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อรุณพาเทลผลผลิตทัศนคติในการให้บริการและความจริงใจในการร่วมมือของคุณทำให้เราพอใจมาก -
s *** vКлещипонравились, опробовалвработе-автомат, переключаеттольковкл-откл! -
ดอกกุหลาบความร่วมมือซึ่งกันและกันนี้ใช้เวลาประมาณ 4 ปีและต้องยอมรับการบริการที่คาดหวังไว้
คำหลัก [ artificial putting green turf ] การจับคู่ 20 ผลิตภัณฑ์.
7 8 9 10 มม. สนามหญ้าเทียมกรีนกรีนใส่เส้นด้ายสุทธิลอนเชอร์รี่สีเขียว 4500d 52500 ความหนาแน่น
| ความสูง: | 10mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 310 / ม |
หญ้าเทียมสำหรับจัดสวนขนาด 15 มม. สำหรับสนามกอล์ฟกอล์ฟสังเคราะห์สีเขียว
| ความสูง: | 15mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 250 / ม |
Front Yard Golf ปูหญ้าเทียมสีเขียวบนพื้นคอนกรีต 10 มม. 85000 3600d
| ความสูง: | 10mm |
|---|---|
| วัด: | 5/32 |
| ตะเข็บ: | 340/ม |
28 มม. 32 มม. 35 มม. วางหญ้าเทียมสีเขียวสนามหญ้าสังเคราะห์ 3x3 ม. 3 ม. X 6 ม
| ความสูง: | 35mm |
|---|---|
| วัด: | 3/8 นิ้ว |
| ตะเข็บ: | 160 / ม |
สนามกอล์ฟกว้าง 6 เมตรสนามหญ้าเทียมสำหรับบอลเกตลอน 15 มม. PE Curly
| สี: | หญ้ากอล์ฟ |
|---|---|
| ความสูง: | 15mm |
| วัด: | 3/16 |
เครื่องมือสนามหญ้าเทียมแบบใช้มือเครื่องตัดหญ้าสังเคราะห์แบบวงกลม
| สี: | แดงเหลืองแดง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ตัดวงกลม |
| วัสดุ: | เหล็ก |
การจัดสวนสนามหญ้าเทียมพื้นที่พักผ่อนสนามเด็กเล่นเส้นด้ายสุทธิกว้างพร้อมเส้นด้ายหยิก 2 สีกรีนฟิลด์
| รูปร่างเส้นด้าย: | กระดูกสันหลัง |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
3m X 3m 20 X 20 30m2 Sport Artificial Grass 8800d S Shape With Stem Anti UV
| สี: | สองสีเขียว |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
Football Soccer Pitch PE Foam สนามเด็กเล่นแผ่นยางกันกระแทกใต้สนามหญ้าเทียม
| ความสูง: | 15mm |
|---|---|
| สี: | เขียว |
| ใบสมัคร: | สนามฟุตบอล |
40m2 3x4 4 X 4 ภูมิทัศน์หญ้าเทียมสำหรับใช้งานกลางแจ้งบริเวณสระว่ายน้ำในร่ม
| ความสูง: | 15mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 300 / ม |

