ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อรุณพาเทลผลผลิตทัศนคติในการให้บริการและความจริงใจในการร่วมมือของคุณทำให้เราพอใจมาก -
s *** vКлещипонравились, опробовалвработе-автомат, переключаеттольковкл-откл! -
ดอกกุหลาบความร่วมมือซึ่งกันและกันนี้ใช้เวลาประมาณ 4 ปีและต้องยอมรับการบริการที่คาดหวังไว้
คำหลัก [ artificial putting green turf ] การจับคู่ 166 ผลิตภัณฑ์.
หญ้าเทียม 22 มม. 26 มม. 27 มม. 28 มม. 1 ม. X 1 ม. 1 ม. X 2 ม. 8800d การจัดสวน
| ส่วนสูง: | 25mm |
|---|---|
| วัด: | 3/8 |
| ตะเข็บ: | 160sticthches |
หญ้าเทียมจัดสวนสีเขียวมะกอก 2 ม. X 4 ม. พร้อมเส้นด้ายหยิกสามสี 8800d
| รูปร่างเส้นด้าย: | ตัวc มีก้าน |
|---|---|
| เบอร์ไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
เส้นด้ายหญ้าเทียมสังเคราะห์แบบโมโนฟิลาเมนต์แบบแบนพร้อมพลาสติก PE ชนิดต้นกำเนิด 8800d
| รูปร่างเส้นด้าย: | แบน |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 4 |
| dtex: | 8800 |
หญ้าเทียมในสวนหญ้าเทียมสีธรรมชาติสำหรับตกแต่งภายนอก
| รูปร่างเส้นด้าย: | รูปร่าง C |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
3 สี 20 มม. 30 มม. หญ้าเทียมเส้นด้าย 8800d สนามสีเขียวตกแต่งสวน
| ความสูง: | 25mm |
|---|---|
| เกจ: | 3/8 นิ้ว |
| ตะเข็บ: | 160 เข็ม / ม |
หญ้าเทียม 6mm 7mm 8mm 1x4m 3m X 3m 3m X 5m ไม่มี SBR สำหรับรั้ว 6600d
| ความสูง: | 10mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 220 เข็ม / ม |
การจัดสวนที่ดูสมจริงหญ้าเทียม 2 3 4 เมตรกว้าง C ชนิด 4 สี
| รูปร่างเส้นด้าย: | รูปร่าง C |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 + 8 |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
3m X 5m 3x3 ภูมิทัศน์หญ้าเทียม 40 มม. 45 มม. 4500d รูปทรงแบนไม่เติม
| รูปร่างเส้นด้าย: | แบน |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |

