ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อรุณพาเทลผลผลิตทัศนคติในการให้บริการและความจริงใจในการร่วมมือของคุณทำให้เราพอใจมาก -
s *** vКлещипонравились, опробовалвработе-автомат, переключаеттольковкл-откл! -
ดอกกุหลาบความร่วมมือซึ่งกันและกันนี้ใช้เวลาประมาณ 4 ปีและต้องยอมรับการบริการที่คาดหวังไว้
คำหลัก [ artificial lawn grass ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
พรมหญ้าปลอมหนา 7000D หน้าสวนสำหรับระเบียงสำหรับสุนัขนอก 25 มม
| รูปร่างเส้นด้าย: | ตัวซี |
|---|---|
| เบอร์ไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
เครื่องทำหญ้าสนามหญ้าเทียมสำหรับการทำ Tufting 4m NSK mechanical drive part 10-35 stitch per 10cm
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V, 220/380V, 380V 50HZ 3เฟส(กำหนดเอง), 220v 380v, 380/220V |
|---|---|
| อำนาจ(W): | 150KW, 78KW, 50-120kw, 228KW, 150KW/100KW |
| สภาพ: | ใหม่ |
เครื่องทำหญ้าสนามหญ้าเทียมสำหรับทำ Tufting 4m NSK (ช่วงความสูงของเสาเข็ม: 18mm-55mm
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V, 220/380V, 380V 50HZ 3เฟส(กำหนดเอง), 220v 380v, 380/220V |
|---|---|
| อำนาจ(W): | 150KW, 78KW, 50-120kw, 228KW, 150KW/100KW |
| สภาพ: | ใหม่ |
Multifunction artificial grass roll golf grass ,with high density,5000D ,light green
| ความสูง: | 10mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 340/ม |
เครื่องม้วนสนามหญ้าความเร็วสูงสำหรับหญ้าเทียมสำเร็จรูป
| ยี่ห้อ: | ทริปสีเขียว |
|---|---|
| สี: | ที่กำหนดเอง |
| ความได้เปรียบ: | ผลผลิตสูง |
เส้นด้ายใยสังเคราะห์ PP รูปตัว 2 สีเขียวผสม 13500 Detex
| รูปร่างเส้นด้าย: | S |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 5 |
| detex: | 13500 ด |

