ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อรุณพาเทลผลผลิตทัศนคติในการให้บริการและความจริงใจในการร่วมมือของคุณทำให้เราพอใจมาก -
s *** vКлещипонравились, опробовалвработе-автомат, переключаеттольковкл-откл! -
ดอกกุหลาบความร่วมมือซึ่งกันและกันนี้ใช้เวลาประมาณ 4 ปีและต้องยอมรับการบริการที่คาดหวังไว้
คำหลัก [ artificial lawn grass ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
หญ้าเทียมไหมพรมสีเขียว 2 เส้น 5 เมตรกว้าง 7 ม. X 4 ม
| รูปร่างเส้นด้าย: | รูปร่าง C |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 5 |
| detex: | 7000 ด |
รูปตัว C สี่สี fibrillate หญ้า 6straight + 8 curly ใช้กับสนามเด็กเล่นกลางแจ้งเกรเดนรั้ว
| รูปร่างเส้นด้าย: | รูปร่าง C |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
สนามฮอกกี้หญ้าเทียม 15000D 25 มม. 5 ม. 5 ตรง 8 ลอนไม่เติม
| สี: | สองสีเขียว |
|---|---|
| ความสูง: | 25mm |
| วัด: | 3/8 นิ้ว |
สนามกีฬาหญ้าเทียมปลอม 30 มม. สีเขียวเข้ม 3 8 เกจ
| สี: | มืด + สว่าง |
|---|---|
| ความสูง: | 30mm |
| วัด: | 3/8 5/8 5/16 หรือขึ้นอยู่กับ |
หญ้าเทียมสี่สีพรมสำหรับสัตว์เลี้ยงสุนัขไม่เต็มเต็งการฝึกอบรมพรมปูพื้นหญ้าปลอมสำหรับสุนัข
| ความสูง: | 25mm |
|---|---|
| วัด: | 3/8 |
| ตะเข็บ: | 160 |
7 8 9 10 มม. สนามหญ้าเทียมกรีนกรีนใส่เส้นด้ายสุทธิลอนเชอร์รี่สีเขียว 4500d 52500 ความหนาแน่น
| ความสูง: | 10mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 310 / ม |
เส้นด้ายหญ้าเทียมสีเขียว 6600d Flat Pe Monofilament Yarn
| รูปร่างเส้นด้าย: | แบน |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 5 |
| detex: | 6600d |
1 เครื่องผลิตหญ้าเทียม 2 เมตรสายการผลิตกลับเคลือบกาวอบแห้ง
| ยี่ห้อ: | ทริปสีเขียว |
|---|---|
| ความยาว: | 4m |
| วัสดุ: | โลหะพลาสติกกลิ้ง |
กาวและเทปหญ้าเทียมปลอมที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| สี: | ของเหลวหนืดสีเหลืองอ่อน |
|---|---|
| ความเหนียว: | 55-60 ku / 30 ° C |
| เนื้อหาที่เป็นของแข็ง: | 34% -36% |

