ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อรุณพาเทลผลผลิตทัศนคติในการให้บริการและความจริงใจในการร่วมมือของคุณทำให้เราพอใจมาก -
s *** vКлещипонравились, опробовалвработе-автомат, переключаеттольковкл-откл! -
ดอกกุหลาบความร่วมมือซึ่งกันและกันนี้ใช้เวลาประมาณ 4 ปีและต้องยอมรับการบริการที่คาดหวังไว้
คำหลัก [ artificial lawn grass ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
เส้นด้ายหญ้าเทียมรูปตัว S 30 ถึง 50 มม. 10800 ความหนาแน่น 8800d แอปเปิ้ลกรีนอาร์มี่กรีน
| สี: | สามสี |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
หญ้าเทียม 6mm 7mm 8mm 1x4m 3m X 3m 3m X 5m ไม่มี SBR สำหรับรั้ว 6600d
| ความสูง: | 10mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 220 เข็ม / ม |
40m2 3x4 4 X 4 ภูมิทัศน์หญ้าเทียมสำหรับใช้งานกลางแจ้งบริเวณสระว่ายน้ำในร่ม
| ความสูง: | 15mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 300 / ม |
ม้วนหญ้าสังเคราะห์กว้าง 1 ม. 40 มม. เส้นด้ายหยิกสีเขียว Avender ดอกไม้สี
| รูปร่างเส้นด้าย: | ค |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
Stem Diamond หญ้าเทียมเส้นด้ายเส้นด้ายเส้นใยโพลีเอสเตอร์
| รูปร่างเส้นด้าย: | เพชร |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 5 |
| dtex: | 9500D |
หญ้าเทียมสำหรับฟุตบอลรูปตัว C สนามฟุตบอลสคูล 50 มม. สนามหญ้าเทียม
| สี: | เขียวเข้ม / อ่อน |
|---|---|
| ความสูง: | 40 มม. 50 มม. 60 มม |
| วัด: | 5/8 นิ้ว |
หญ้าเทียมฟุตบอลทรงเพชรขนาด 9000D 50 มม. สนามฟุตบอลสนามหญ้าเทียมสนามสีเขียวเข้ม
| สี: | สองสีเขียว |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 3 / 4inch |

