ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อรุณพาเทลผลผลิตทัศนคติในการให้บริการและความจริงใจในการร่วมมือของคุณทำให้เราพอใจมาก -
s *** vКлещипонравились, опробовалвработе-автомат, переключаеттольковкл-откл! -
ดอกกุหลาบความร่วมมือซึ่งกันและกันนี้ใช้เวลาประมาณ 4 ปีและต้องยอมรับการบริการที่คาดหวังไว้
คำหลัก [ artificial turf landscaping ] การจับคู่ 106 ผลิตภัณฑ์.
15 X 15 หญ้าสนามหญ้าเทียม 12x12 35 มม. 45 มม. 160 เย็บเส้นด้ายเส้นใย PE
| ความสูงของเส้นด้าย: | 30mm |
|---|---|
| วัด: | 3/8 |
| รอยต่อของหญ้า: | 160 สติก |
สนามหญ้าเทียมพร้อมผ้ารองก้น PP คู่หญ้าเทียม dtex สูง
| รูปร่างเส้นด้าย: | รูปร่างแบน |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 12straight + 8curly |
| วัด:: | 3/8 นิ้วหรือขึ้นอยู่กับ |
สนามบาสเก็ตบอลหญ้าเทียมสังเคราะห์ 10 มม. 6000 Dtex
| สี: | สนามสีเขียว |
|---|---|
| ความสูงของเส้นด้าย: | 10mm |
| เกจ: | 5/32นิ้ว |
หญ้าสังเคราะห์เทียม 25 มม. กว้าง 3 ม. เส้นด้ายแบนสีเขียวมะกอกเหลือง 8800d
| ความสูง: | 25mm |
|---|---|
| วัด: | 3/8 |
| ตะเข็บ: | 160 สติก |
หญ้าเทียม 20m2 2m X 4m 2m X 5m 2m X 6m สำหรับโรงเรียนอนุบาล
| ความสูง: | 20mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 220/ลบ.ม |
หญ้าเทียมฟุตบอลสนามฟุตบอลหญ้าเทียม 50 มม. สนามและรูปตัวซีสีเขียวเข้มพร้อมก้าน
| สี: | สีเขียวเข้มและสีเขียวมะกอก |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
หญ้าสนามหญ้าเทียม 40 มม. กว้าง 5 ม. 4 สี 6 เส้นตรง 8 เส้นโค้งสีเขียวฐานผนังสำหรับสวนแนวตั้ง
| รูปร่างเส้นด้าย: | รูปร่าง c |
|---|---|
| เบอร์ไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
หญ้าเทียมในสวนหญ้าเทียมสีธรรมชาติสำหรับตกแต่งภายนอก
| รูปร่างเส้นด้าย: | รูปร่าง C |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
สนามหญ้าเทียมสี 10x10 10 X 20 ลู่วิ่ง 50 มม. 20 มม. แดงขาว
| สีหญ้า: | สามสี |
|---|---|
| หญ้าสูง: | 50mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
หญ้าเทียมฟุตบอลทรงเพชรขนาด 9000D 50 มม. สนามฟุตบอลสนามหญ้าเทียมสนามสีเขียวเข้ม
| สี: | สองสีเขียว |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 3 / 4inch |

