ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อรุณพาเทลผลผลิตทัศนคติในการให้บริการและความจริงใจในการร่วมมือของคุณทำให้เราพอใจมาก -
s *** vКлещипонравились, опробовалвработе-автомат, переключаеттольковкл-откл! -
ดอกกุหลาบความร่วมมือซึ่งกันและกันนี้ใช้เวลาประมาณ 4 ปีและต้องยอมรับการบริการที่คาดหวังไว้
คำหลัก [ artificial turf landscaping ] การจับคู่ 106 ผลิตภัณฑ์.
หญ้าเทียม Polypropylene Rohs 30mm
| รูปร่างเส้นด้าย: | รูปร่าง c |
|---|---|
| เบอร์ไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
หญ้าเทียมฟุตบอลสนามฟุตบอลหญ้าเทียมแอปเปิ้ล 50 มม. และสีเขียวเข้มทรง s พร้อมก้าน
| สี: | แอปเปิ้ลและเขียวเข้ม |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
การจัดสวนสนามหญ้าเทียมพื้นที่พักผ่อนสนามเด็กเล่นเส้นด้ายสุทธิกว้างพร้อมเส้นด้ายหยิก 2 สีกรีนฟิลด์
| รูปร่างเส้นด้าย: | กระดูกสันหลัง |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
เครื่องมือสนามหญ้าเทียม 22x18x5 ซม. คู่มือเครื่องตัดขอบสนามหญ้าในสวน
| สี: | แดงเหลืองขาว |
|---|---|
| ใบสมัคร: | เครื่องตัดขอบ |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
หญ้าเทียมฟุตบอลสนามฟุตบอลสนามหญ้าเทียม 50 มม. รูปตัวซีพร้อมก้าน 8800dtex สีเขียวอ่อน
| สี: | สีเขียวอ่อนและมะกอก |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
สนามหญ้าเทียมรูปตัว S สี่สีเขียวอ่อน 30 มม. พร้อมครีมเหลือง 12500dtex (เส้นด้าย kdk) 6 เส้นตรง + 8 ลอน
| รูปร่างเส้นด้าย: | S |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก (KDK) |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
หญ้าเทียมฟุตบอลสนามฟุตบอลในโรงเรียนหญ้าเทียม 50 มม. ทรงแบนมีก้านสีเขียวอ่อนและเข้ม
| สี: | สองสีเขียว |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
หญ้าเทียมฟุตบอลสนามฟุตบอลสนามหญ้าเทียม 60 มม. ทรงเส้นด้ายแบนระบายน้ำได้ดี
| สี: | สองสีเขียว |
|---|---|
| ความสูง: | 60mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
หญ้าเทียมฟุตบอลสนามฟุตบอลสนามหญ้าเทียม 50 มม. ทรงเพชร 9000d สนามสีเขียวเข้ม
| สี: | สองสีเขียว |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
หญ้าเทียมม้วนหญ้าเทียมมัลติฟังก์ชั่นที่มีความหนาแน่นสูง 5000D สีเขียวอ่อน
| ความสูง: | 10mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 280 เข็ม |

