ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อรุณพาเทลผลผลิตทัศนคติในการให้บริการและความจริงใจในการร่วมมือของคุณทำให้เราพอใจมาก -
s *** vКлещипонравились, опробовалвработе-автомат, переключаеттольковкл-откл! -
ดอกกุหลาบความร่วมมือซึ่งกันและกันนี้ใช้เวลาประมาณ 4 ปีและต้องยอมรับการบริการที่คาดหวังไว้
คำหลัก [ artificial grass for indoor use ] การจับคู่ 23 ผลิตภัณฑ์.
หญ้าเทียม 50 มม. 4 ม. สำหรับสนามฟุตบอลโรงเรียนมอสกรีนทรัพย์กรีน
| สี: | มอสสีเขียวและสีเขียวสด |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
หญ้าเทียมสำหรับจัดสวนขนาด 15 มม. สำหรับสนามกอล์ฟกอล์ฟสังเคราะห์สีเขียว
| ความสูง: | 15mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 250 / ม |
สนามหญ้าเทียมรูปตัว S สี่สีเขียวอ่อน 30 มม. พร้อมครีมเหลือง 12500dtex (เส้นด้าย kdk) 6 เส้นตรง + 8 ลอน
| รูปร่างเส้นด้าย: | S |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก (KDK) |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
หญ้าเทียมสำหรับฟุตบอลรูปตัว C สนามฟุตบอลสคูล 50 มม. สนามหญ้าเทียม
| สี: | เขียวเข้ม / อ่อน |
|---|---|
| ความสูง: | 40 มม. 50 มม. 60 มม |
| วัด: | 5/8 นิ้ว |
6600Dtex 4 โทน 30 มม. 18900 ความหนาแน่นหญ้าเทียมสำหรับสนามเด็กเล่นกลางแจ้งพรมในร่มและสนามเด็กเล่นของโรงเรียน
| รูปร่างเส้นด้าย: | ค |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 + 8 |
| วัด: | 3/8 5/8 5/32 |
หญ้าเทียม 16m2 25m2 สำหรับบ้านสวนสนามหญ้าเทียม 4 สีรูปตัว C ไม่เติม
| รูปร่างเส้นด้าย: | ค |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
โลโก้ทีมบาสเก็ตบอลความสูง 20 มม. หญ้าประดิษฐ์สำหรับตกแต่งถ้วยยุโรป
| ความสูง: | 20mm |
|---|---|
| วัด: | 3/16 |
| ตะเข็บ: | 220 / ม |
หญ้าเทียมในสวนหญ้าเทียมสีธรรมชาติสำหรับตกแต่งภายนอก
| รูปร่างเส้นด้าย: | รูปร่าง C |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
หญ้าเทียมไดมอนด์ 10x10 1 เมตรสำหรับพื้นที่เล่นสองสี 8500 dtex
| รูปร่างเส้นด้าย: | ต้นกำเนิด |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก (ช็อคโกแลต) |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
สนามกอล์ฟกว้าง 6 เมตรสนามหญ้าเทียมสำหรับบอลเกตลอน 15 มม. PE Curly
| สี: | หญ้ากอล์ฟ |
|---|---|
| ความสูง: | 15mm |
| วัด: | 3/16 |

