ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อรุณพาเทลผลผลิตทัศนคติในการให้บริการและความจริงใจในการร่วมมือของคุณทำให้เราพอใจมาก -
s *** vКлещипонравились, опробовалвработе-автомат, переключаеттольковкл-откл! -
ดอกกุหลาบความร่วมมือซึ่งกันและกันนี้ใช้เวลาประมาณ 4 ปีและต้องยอมรับการบริการที่คาดหวังไว้
คำหลัก [ 5 meter wide roll artificial grass ] การจับคู่ 12 ผลิตภัณฑ์.
1 เครื่องผลิตหญ้าเทียม 2 เมตรสายการผลิตกลับเคลือบกาวอบแห้ง
| ยี่ห้อ: | ทริปสีเขียว |
|---|---|
| ความยาว: | 4m |
| วัสดุ: | โลหะพลาสติกกลิ้ง |
หญ้าเทียมสังเคราะห์ติดเทปกาวในตัวและกาวกันลื่น 150 มม
| วัสดุ: | ผ้าไม่ทอ |
|---|---|
| ขนาด: | 15 ซม. * 5 ม |
| 404 Not Found: | กันน้ำ |
3m X 3m 20 X 20 30m2 Sport Artificial Grass 8800d S Shape With Stem Anti UV
| สี: | สองสีเขียว |
|---|---|
| ความสูง: | 50mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
หญ้าเทียมไดมอนด์สปอร์ต 5 ม. X 3 ม. สายเดี่ยวกว้าง 5 ม. รอบบริเวณสระว่ายน้ำ
| สี: | สองสีเขียว |
|---|---|
| ความสูง: | 60mm |
| วัด: | 3 / 4inch |
ภูมิทัศน์แนวตั้งหญ้าเทียมม้วนกว้าง 3 ม. 4 ม. X 5 ม. รูปตัว 3 สีฟิลด์กรีน
| รูปร่างเส้นด้าย: | รูปร่าง W |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
หญ้าสนามหญ้าเทียม 40 มม. กว้าง 5 ม. 4 สี 6 เส้นตรง 8 เส้นโค้งสีเขียวฐานผนังสำหรับสวนแนวตั้ง
| รูปร่างเส้นด้าย: | รูปร่าง c |
|---|---|
| เบอร์ไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |
หญ้าสังเคราะห์เทียม 25 มม. กว้าง 3 ม. เส้นด้ายแบนสีเขียวมะกอกเหลือง 8800d
| ความสูง: | 25mm |
|---|---|
| วัด: | 3/8 |
| ตะเข็บ: | 160 สติก |
ม้วนหญ้าสังเคราะห์กว้าง 1 ม. 40 มม. เส้นด้ายหยิกสีเขียว Avender ดอกไม้สี
| รูปร่างเส้นด้าย: | ค |
|---|---|
| หมายเลขไฟเบอร์: | 6 ตรง + 8 หยิก |
| วัด:: | 3/8 นิ้ว |

